Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/folktravel/domains/folktravel.com/public_html/forum/Sources/Load.php(225) : runtime-created function on line 3
 www.voucher-thailand.com >> ศูนย์รวม Voucher รถเช่า โรงแรม รีสอร์ท ราคาประหยัด
HOME | ABOUT US | LINK EXCHANGE | จองโรงแรมผ่าน INTERNET | WEBBOARD
มกราคม 21, 2020, 04:14:55 am
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: พบกระทู้ไม่เหมาะสมโปรดแจ้ง aonmicro[at]gmail.com

ค้นหาที่พักราคาถูก ทั่วไทย รวมโรงแรม รีสอร์ท กว่า 2,500 แห่งทั่วประเทศ ราคาถูกกว่า walk in

web counter

+  Folktravel ข้อมูลท่องเที่ยวทั่วไทย Webboard
|-+  ท่องเที่ยวเมืองไทย
| |-+  กระดานซื้อขาย
| | |-+  www.voucher-thailand.com >> ศูนย์รวม Voucher รถเช่า โรงแรม รีสอร์ท ราคาประหยัด
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: www.voucher-thailand.com >> ศูนย์รวม Voucher รถเช่า โรงแรม รีสอร์ท ราคาประหยัด  (อ่าน 10042 ครั้ง)
kaewann
มือใหม่หัดเที่ยว
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: มีนาคม 23, 2010, 12:07:12 am »

ต้องการเที่ยวแบบประหยัด คุ้มค่า?
ต้องการเช่ารถ ขับเที่ยวเอง ราคาถูกกว่างานท่องเที่ยว?
ต้องการพักโรงแรมหรู แต่ราคาไม่แพง?
หากความต้องการของท่านตรงกับข้อความข้างบนนี้
พลาดไม่ได้ที่จะแวะเข้ามาที่ www.voucher-thailand.com ค่ะ
"ยินดีต้อนรับสู่ www.voucher-thailand.com ค่ะ" 
Voucher-thailand เป็น Website ศูนย์รวม Voucher ทุกชนิด ทั่วประเทศไทยค่ะ ได้แก่ Voucherรถเช่า, Voucher โรงแรมและรีสอร์ท, Voucherแพ็คเกจท่องเที่ยวและ Voucherส่วนลด ซึ่ง Voucherเหล่านี้จะเป็นตัวช่วยให้ทุกๆท่านสามารถเดินทางท่องเที่ยว จับจ่ายใช้สอย หรือแม้กระทั่งรับประทานอาหาร ได้ด้วยราคาที่พิเศษกว่าปกติค่ะ...รับรองค่ะว่าราคาพิเศษของทาง Voucher-thailand ของเรา จะไม่ทำให้ท่านผิดหวังค่ะ...ขอให้ทุกๆท่านสนุกสนานกับการท่องเที่ยวใน summer นี้นะคะ ^_^

และเนื่องจาก Voucher-thailand เป็น website น้องใหม่นะคะ หากท่านใดมีข้อสงสัย คำแนะนะ หรือคำติชม ก็เชิญส่งความคิดเห็นมาได้เลยที่ voucherthailand@gmail.com ค่ะ เรายินดีนำคำแนะนำของทุกท่านมาปรับปรุงร้านค่ะ เพื่อให้ Voucher-thailand ได้เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยน สิ่งดีๆ ราคาพิเศษ ของทุกๆคนค่ะ

สำหรับการสั่งซื้อสินค้าของเรา มีวิธีการง่ายๆ ดังนี้นะคะ
1.    ตรวจสอบ หรือ ติดต่อสอบถามข้อมูลสินค้าที่ท่านสนใจได้ทาง Website (Webboard) หรือ ส่ง E-mail มาที่voucherthailand@gmail.com หรือโทร. 089-668-5518 แอน ค่ะ
2.    สั่งซื้อสินค้าที่ท่านต้องการ สรุปราคา ส่งข้อมูล ชื่อ , ที่อยู่ (เพื่อจัดส่ง Voucher) , เบอร์มือถือ (เพื่อส่ง EMS Tracking Number)มาทาง E-mail : voucherthailand@gmail.com หรือ โทร. 089-668-5518 (ไม่แนะนำทาง webboard นะคะ เนื่องจากอาจมีข้อมูลส่วนตัวของท่านอยู่ด้วย และหากท่านใดต้องการสั่งซื้อแบบเร่งด่วน รบกวนเป็นทางโทรศัพท์ค่ะ)
3.    ชำระเงิน โดยสามารถดูรายละเอียดได้ที่หน้า ?วิธีการชำระเงิน? แล้วยืนยันการชำระเงินด้วยวิธีที่ท่านสะดวกค่ะ เช่น ส่ง SMS
4.    หลังจากได้รับเงินแล้วเราจะจัดส่ง Voucher ให้ท่านทันที และส่ง EMS Tracking Number ให้ท่านทางไปรษณีย์ และscan หน้าใบเสร็จรับเงิน EMS ให้ท่านด้วยค่ะ หากท่านต้องการ
5.    รอรับสินค้าอย่างสบายใจอยู่ที่บ้านได้เลยค่ะ ^_^

!!!Promotion พิเศษ...ฉลองเปิดร้านใหม่!!!  ทาง Voucher-thailand ขอมอบสิทธิพิเศษให้กับผู้ที่จองซื้อสินค้า ภายในเดือนเมษายน 2553 ดังนี้ค่ะ
-  ลดราคาเพิ่มอีก 5 % จากยอดการสั่งซื้อแต่ละครั้ง
-  ทุกยอดการสั่งซื้อ 1,500 บาท ท่านจะได้รับคูปองสะสมแต้ม 1 ใบ (เราจะส่งไปให้พร้อมกับสินค้าเลยค่ะ)
สะสมครบ 5 ใบ  จะได้รับส่วนลด 5% ในการสั่งซื้อครั้งต่อไป
สะสมครบ 10 ใบ จะได้รับส่วนลด 10% ในการส่งซื้อครั้งต่อไป
ขอสงวนสิทธิ์ในการใช้คูปองซ้ำนะคะและการใช้คูปองของเราก็ง่ายมากค่ะ เพียงแค่ท่านบอกเลขที่คูปองกับเรา เพียงเท่านี้ส่วนลดก็จะเป็นของท่านทันทีค่ะ
          ขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ความสนใจนะคะ
             ...หวังว่าจะได้พบกันที่ www.voucher-thailand.com
                   ...สวัสดีค่ะ
หน้า: [1] พิมพ์